Terminal Box Faceplate Wall Outlet

Giá sản phẩm:
$1
Mã sản phẩm:
CA-FTTH
Hãng sản xuất:
CABLEXA
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Terminal Box | Fiber Faceplate | Wall Outlet
Chi tiết sản phẩm

Hộp đấu nối Terminal Box | Fiber Faceplate | Wall Outlet

Tại sao nên chọn Ổ cắm tường Fiber Wall Socket

  • Kích thước nhỏ, nhẹ, sử dụng thuận tiện
  • Vật liệu ABS, chống cháy và chống bụi
  • Xuất hiện làm cho nó trở nên đỡ buồn tẻ
  • Thích hợp cho các mô-đun và giao diện đa phương tiện khác nhau
  • Hỗ trợ kết nối sợi MM hoặc SM
  • Được sử dụng trong ứng dụng FTTH trong nhà, nhà riêng hoặc khu vực làm việc
  • Cung cấp cho người dùng quyền truy cập quang hoặc truy cập dữ liệu
  • Thích hợp cho adapter quang SC và LC
  Giá   Giá
4 Ports Fiber Optic Socket
Model: CA-FTTH-LM-4
Dimension: 150X110X30mm
Max Capacity: 4 Ports for SC Duplex, 8 Ports for LC Duplex Adapters
Material: ABS
  2/4 Ports Fiber Socket
Model: CA-FTTH-SK-1
Dimension: 130X83X25mm
Max Capacity: 2 Ports for SC, 4 Ports for LC
Material: ABS + PC
 
       
4 Ports Optical Fiber Socket
Model: CA-FTTH-SK-7
Dimension: 100X85X30mm
Max Capacity: 4 Ports for SC/LC
Material: ABS + PC
  2 Ports SC 4 Ports LC FTTH Fiber Outlet
Model: CA-FTTH-MN-4-2
Dimension: 95x87x21mm
Max Capacity: 2 Ports SC / 4 Ports LC
Material: ABS + PC
 
       
2 Ports Fiber Optic Faceplate
Model: CA-FTTH-SK-6
Dimension: 105X82X22mm
Max Capacity: 2 Ports for SC/LC
Material: ABS + PC
  2 Ports Optical Faceplate
Model: CA-FTTH-SK-5
Dimension: 100X80X20mm
Max Capacity: 2 Ports for SC/LC
Material: ABS + PC
 
       
2 Ports Wall Socket Box
Model: CA-FTTH-MN-4
Dimension: 80X80X20mm
Max Capacity: 2 Ports for SC
Material: ABS + PC
  1 Port Fiber Wall Socket
Model: CA-FTTH-LM-1
Dimension: 120X90X20mm
Max Capacity: 1 Cores SC/LC
Material: ABS
 
       
8 Ports Socket Panel
Model: CA-FTTH-LM-8
Dimension: 205X110X30mm
Max Capacity: 8 Cores SC/LC
Material: ABS
  1 Port Fiber Optic Faceplates
Model: CA-FTTH-MN-3
Dimension: 95X90X14mm
Max Capacity: 1 Port for SC/LC
Material: ABS + PC
 
       
1 Port SC Fiber Optical Rosette
Model: CA-FTTH-MN-5
Dimension: 86x86x20mm
Max Capacity: 1 Port for SC/LC
Material: ABS + PC
  1 Port Ftth Wall Outlet
Model: CA-FTTH-MN-4D
Dimension: 86X86mm
Max Capacity: 1/2/3/4 Fibers
Material: ABS + PC
 
       
4 Ports Fiber Wall Socket
Model: CA-FTTH-MN-4B
Dimension: 86X86X19mm
Max Capacity: 1/2/3/4 Fibers
Material: ABS + PC
  1/2 Port Fiber Optic Face Plate
Model: CA-FTTH-MN-4C
Dimension: 86X86mm
Max Capacity: 1/2/3/4 Fibers
Material: ABS + PC
 
       
1 Port SC APC Fiber Optic Wall Plate
Model: CA-FTTH-MN-4A
Dimension: 86X86X19mm
Max Capacity: 1/2/3/4 Fibers
Material: ABS + PC
  1 Port Faceplate Fiber Optic
Model: CA-FTTH-SS-1
Dimension: 86X115X23mm
Max Capacity: 1 Core SC
Material: ABS + PC
 
       
2 Ports Fiber Faceplate
Model: CA-FTTH-SK-10
Dimension: 135X90X18mm
Max Capacity: 2 Pieces drop cable/Pigtail
Material: ABS + PC
  Ports Fiber Optic Socket
Model: CA-FTTH-MN-2
Dimension: 86X86X22mm
Max Capacity: 2 Ports for SC
Material: ABS + PC
 
       
2 Port Faceplate
Model: CA-FTTH-MN-1-SC-UPC
Dimension: 86X86X22mm
Max Capacity: 2 Ports for SC/UPC Simplex
Material: ABS + PC
  2 Ports Fiber Optic Wall Plate
Model: CA-FTTH-MN-1-SC-APC
Dimension: 86X86X22mm
Max Capacity: 2 Ports for SC/APC Simplex
Material: ABS + PC
 
       
2/4 Port Fiber Socket
Model: CA-FTTH-SS-3
Dimension: 133X75X25mm
Max Capacity: 2/4 Cores SC/LC
Material: ABS + PC
  1-4 Port Optical Socket
Model: CA-FTTH-SS-2
Dimension: 124×80×27mm
Max Capacity: 1-4 Cores SC/LC
Material: ABS + PC
 
       
1 Port Fiber Cable Protection Box
Model: CA-FTTH-SK-2Y
Dimension: 150X50X25mm
Max Capacity: 1 Port SC
Material: ABS + PC
  Optical Fiber Protection Box
Model: CA-FTTH-SK-2W
Dimension: 160X47.9X16mm
Max Capacity: 1 Port SC
Material: ABS + PC
 
       
1 Port Fiber Optic Protection Box
Model: CA-FTTH-SK-2S
Dimension: 160X47.9X16mm
Max Capacity: 1 Port SC
Material: ABS + PC
  1 Port Fiber Cable Protection Box
Model: CA-FTTH-SK-2B
Dimension: 160X47.9X16mm
Max Capacity: 1 Port SC
Material: ABS + PC
 

Fiber Faceplate | Wall Outlet

Fiber Faceplate | Wall Outlet

Fiber Faceplate và Wall Outlet cung cấp một giải pháp đơn giản, nhanh chóng và nhỏ gọn để triển khai Fiber tới nhà tại cơ sở của khách hàng. Fibre Faceplate & Wall Outlet được thiết kế để kết nối Cáp trong nhà và Cáp thả FTTH cho ứng dụng đơn vị ở và nhiều nhà ở.

Fibre Faceplate & Wall Outlet tuân theo tiêu chuẩn quốc tế với kích thước 86mm.

Hộp đế được lắp âm tường có chức năng lưu trữ cáp thả hoặc cáp trong nhà và đầu nối quang lắp ráp tại hiện trường.

Đặc trưng:
  • Nhẹ và nhỏ gọn
  • Bảng điều khiển loại 86 tiêu chuẩn và kích thước nhỏ (86mm × 86mm × 19mm)

Các ứng dụng:
  • Lắp đặt gắn tường
  • Cáp trong nhà & Cáp thả 2 * 3mmFTTH

Terminal Box 

  • Bảng điều khiển ổ cắm sợi quang miễn phí
  • Mẫu vật liệu chống cháy cấp cao cấp
  • Phù hợp với adapter quang  SC Simplex / LC Duplex & Pigtail
  • Bán kính uốn hợp lý để bảo vệ sợi quang
  • LOGO có thể được in
Hộp đầu cuối cáp quang mini Fibre Optic Socket Panel này được sử dụng để nối và kết cuối giữa cáp quang trong nhà và các dây nối quang pigtail với loại SC Simplex / LC Duplex. Hộp kết thúc được sử dụng cho các ứng dụng treo tường hoặc máy tính để bàn. Được làm bằng vật liệu nhựa, dễ dàng lắp đặt trong nhà hoặc văn phòng. Ổ cắm được thiết kế để phù hợp với bộ chuyển đổi dây nối và adapter quang SC, được sử dụng trong hệ thống con vị trí làm việc.
Terminal Box
Suitable Adapters SC Simplex / LC Duplex
Material With fire-proof ABS plastic
Weight 40g
Available Cable Indoor Drop Cable
Outlet 2 Port
Installation way Wall Mount
Dimensions 86mm*86mm*22mm
Applications Wall Mount Distribution Use
Compatible Riser Cable Types Yes
Connector Capacity 1 pcs SC or 2 pcs LC connectors
Connector Type SC LC
Drop Cable Connection Yes
Includes Splitters No
Indoor Outdoor Indoor Cable
Location Wall Mount Usually
Location of Use FTTH FTTB
Lock Compatible Button
Number of  Terminal Drops 1 or 2 Cables
Number of Trays No
Product Type Wall Mount Termination Box
Solution for Wall Mount Cabling
Splice Capacity 1 fibers
Splitter Capability Yes
Sản phẩm cùng danh mục

3G-SDI to HDMI

Mã sản phẩm: 3G SDI Converter
$1

100G QSFP28 ZR4

Mã sản phẩm: 100G
$1