FN-TRAN-SFP+SR

Giá sản phẩm:
506,000 đ ()
Mã sản phẩm:
FN-TRAN-SFP+SR
Hãng sản xuất:
SFPEX
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Fortinet 10GE SFP+ transceiver module, short range for all systems with SFP+ and SFP/SFP+ slots
Chi tiết sản phẩm

FN-TRAN-SFP+SR Fortinet 10GE SFP+ transceiver module, short range for all systems with SFP+ and SFP/SFP+ slots

Giá hãng FORTINET SKU BẢNG CHÀO GIÁ SẢN PHẨM TRANSCEIVER COMPATIBLE FORTINET Price Giá <=50 Price Giá > 50
$401.00 FN-TRAN-SFP+LR 10GE SFP+ transceiver module, long range for all systems with SFP+ and SFP/SFP+ slots 556,600.00 455,400.00
$142.00 FN-TRAN-SFP+SR 10GE SFP+ transceiver module, short range for all systems with SFP+ and SFP/SFP+ slots 506,000.00 455,400.00
$131.00 FN-TRAN-LX 1GE SFP LX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots 278,300.00 253,000.00
$64.00 FN-TRAN-SX 1GE SFP SX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots 290,950.00 253,000.00
Module quang trasnceiver SFPEX tương thích Fortinet FG-TRAN-SFP+SR hay FN-TRAN-SFP+SR là module SFP+ hiệu suất cao và tiết kiệm chi phí, hỗ trợ tốc độ dữ liệu 10,3125Gbps (10GBASE-SR) hoặc 9,953Gbps (10GBASE-SW) qua cáp quang multimode. Modul quang 10GBase-SR SFP+ này được lập trình để tương thích với nhiều loại Bộ chuyển mạch, Bộ định tuyến, Thẻ giao diện mạng (NIC) và Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet của Fortinet, khiến nó trở thành một thiết bị lý tưởng tương đương với FG-TRAN-SFP chi phí cao của Fortinet + Hệ thống quang học SR FN-TRAN-SFP+SR.

Đặc trưng

• Có chức năng tương tự như mô-đun Fortinet FG-TRAN-SFP+SR FN-TRAN-SFP+SR 10GBase-SR SFP+
• Dấu chân SFP+ có thể cắm nóng
• Giao diện điện tương thích với SFF-8431
• Tương thích với SFF-8472
• Quang nối tiếp 10Gb/s giao diện tương thích với 802.3ae 10GBASE-SR
• Bộ phát VCSEL 850nm, bộ dò ảnh PIN
• Khoảng cách lên tới 300 mét trên sợi quang 10G OM3
• Đầu nối LC Duplex
• Tuân thủ ROHS và không có chì

Thông số kỹ thuật module

  Mã Compatible OEM Fortinet FN-TRAN-SFP+SR   Mã SFPEX (Non China) FN-TRAN-SFP+SR
  Yếu tố hình thức Form Factor SFP+   Tốc độ dữ liệu 10Gb/giây
  Bước sóng 850nm   Loại sợi quang MMF
  Khoảng cách tối đa 300 m   Linh kiện quang học VCSEL/PIN
  Transmitter Power -9 ~ -3 dBm   Extinction ratio > 3,5dB
  Receiver Sensitivity < -10 dBm   Receiver Overload > 0,5dBm
  Kết nối LC Duplex   Digital Diagnostic Monitoring Yes
  Môi trường Hoạt động: -40°C đến 70°C Bảo quản: -40°C đến 85°C   Trọng lượng 0,03kg
  Đăng kí 10GBASE-SR/10GBASE-SW Ethernet
10G Fiber Channel
10GbE Data Center Switches and Routers
  Tuân thủ IEC/EN 61000-4-2,IEC-60825
FDA 21CFR 1040.10 và 1040.11
RoHS

FN-TRAN-SFP+SR là gì?

FN-TRAN-SFP+SR là một loại module transceiver SFP+ tương thích với thiết bị mạng Fortinet. Nó được thiết kế để sử dụng trong các mạng LAN và SAN 10 Gigabit Ethernet (GbE), với khả năng truyền tải dữ liệu lên đến 300 mét qua cáp quang đa chế độ (multi-mode fiber) và có bước sóng là 850nm.

Module transceiver FN-TRAN-SFP+SR cung cấp khả năng tương thích với các thiết bị mạng Fortinet, đồng thời cũng có tính tương thích đa nhà sản xuất, cho phép nó hoạt động với các thiết bị mạng của các nhà sản xuất khác nhau mà hỗ trợ chuẩn kết nối SFP+.

Module transceiver FN-TRAN-SFP+SR thường được sử dụng trong các trung tâm dữ liệu và các mạng doanh nghiệp có yêu cầu kết nối mạng tốc độ cao và ổn định, đặc biệt là trong các ứng dụng như truyền tải video và dữ liệu trực tuyến.

Kịch bản video ngắn FN-TRAN-SFP+SR

Một kịch bản video ngắn về khách hàng mua module transceiver FN-TRAN-SFP+SR có thể diễn ra như sau:

Mở đầu là hình ảnh của một trung tâm dữ liệu hoặc một phòng máy chủ, nơi một nhân viên kỹ thuật đang xử lý một số vấn đề liên quan đến việc kết nối các thiết bị mạng với nhau. Khách hàng (một nhân viên IT của công ty) đến để mua một số module transceiver SFP+ tương thích với thiết bị mạng Fortinet để giải quyết vấn đề.

Khách hàng được đón tiếp bởi một nhân viên bán hàng, người giải thích về tính năng và lợi ích của module transceiver FN-TRAN-SFP+SR, như khả năng truyền tải dữ liệu lên đến 10Gbps và tính tương thích đa nhà sản xuất của nó. Nhân viên bán hàng cũng giải đáp các thắc mắc của khách hàng về cách sử dụng và cài đặt module transceiver FN-TRAN-SFP+SR.

Sau đó, nhân viên bán hàng hướng dẫn khách hàng đến khu vực trưng bày sản phẩm, nơi khách hàng có thể xem xét và kiểm tra các loại module transceiver SFP+ tương thích với thiết bị mạng Fortinet. Khách hàng lựa chọn module transceiver FN-TRAN-SFP+SR và đặt hàng.

Cuối cùng, hình ảnh chuyển sang cảnh khách hàng sử dụng module transceiver FN-TRAN-SFP+SR để kết nối các thiết bị mạng với nhau, với tốc độ truyền tải dữ liệu nhanh chóng và ổn định. Khách hàng cảm thấy hài lòng với sự trợ giúp và hỗ trợ của nhân viên bán hàng, cũng như với tính ổn định và hiệu suất của sản phẩm.
Sản phẩm cùng danh mục

3G-SDI to HDMI

Mã sản phẩm: 3G SDI Converter
$1

100G QSFP28 ZR4

Mã sản phẩm: 100G
$1