FN-TRAN-SFP+LR

Giá sản phẩm:
556,000 đ ()
Mã sản phẩm:
FN-TRAN-SFP+LR
Hãng sản xuất:
SFPEX
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Fortinet 10GE SFP+ transceiver module, long range for all systems with SFP+ and SFP/SFP+ slots
Chi tiết sản phẩm

FN-TRAN-SFP+LR Fortinet 10GE SFP+ transceiver module, long range for all systems with SFP+ and SFP/SFP+ slots

Giá hãng FORTINET SKU BẢNG CHÀO GIÁ SẢN PHẨM TRANSCEIVER COMPATIBLE FORTINET Price Giá <=50 Price Giá > 50
$401.00 FN-TRAN-SFP+LR 10GE SFP+ transceiver module, long range for all systems with SFP+ and SFP/SFP+ slots 556,600.00 455,400.00
$142.00 FN-TRAN-SFP+SR 10GE SFP+ transceiver module, short range for all systems with SFP+ and SFP/SFP+ slots 506,000.00 455,400.00
$131.00 FN-TRAN-LX 1GE SFP LX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots 278,300.00 253,000.00
$64.00 FN-TRAN-SX 1GE SFP SX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots 290,950.00 253,000.00

Mô-đun SFP+ của SFPEX được thiết kế để sử dụng với thiết bị mạng Fortinet và tương đương với Fortinet FG-TRAN-SFP+LR hoặc FN-TRAN-SFP+LR. Nó hỗ trợ tốc độ dữ liệu 10,3125Gbps (10GBASE-LR) hoặc 9,953Gbps (10GBASE-LW), cung cấp kết nối 10 Gigabit cho khoảng cách lên đến 10000 mét trên cáp quang đơn mode. Mô-đun này được lập trình và thử nghiệm tại nhà máy để đảm bảo mô-đun hoạt động với Bộ chuyển mạch, Bộ định tuyến và các thiết bị mạng khác của Fortinet, đồng thời hoạt động giống hệt với bộ thu phát quang chính hãng của Fortinet. Nó cung cấp giải pháp thay thế chi phí thấp cho các bộ thu phát OEM, cung cấp giải pháp thu phát tương thích cho các nhu cầu về cáp quang.

Đặc trưng

• Về mặt chức năng giống với mô-đun FG-TRAN-SFP+LR hoặc FN-TRAN-SFP+LR 10GBase-LR SFP+ của Fortinet 
• SFP có thể cắm nóng
• Giao diện điện tương thích với SFF-8431
• Tương thích với SFF-8472
• Quang nối tiếp 10Gb/s giao diện tương thích với 802.3ae
• Bộ phát DFB 1310nm, bộ dò ảnh PIN
• Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp
  Mã Compatible OEM Fortinet FN-TRAN-SFP+LR   Mã SFPEX (Non China) FN-TRAN-SFP+LR
  Yếu tố hình thức Form Factor SFP+   Tốc độ dữ liệu 1,25Gb/giây
  Bước sóng 1310nm   Loại sợi quang SMF
  Khoảng cách tối đa 10 km   Linh kiện quang học DFB/PIN
  Transmitter Power -9 ~ -3 dBm   Extinction ratio > 3,5dB
  Receiver Sensitivity < -14,4 dBm   Receiver Overload > 0,5dBm
  Kết nối LC Duplex   Digital Diagnostic Monitoring Yes
  Môi trường Hoạt động: -40°C đến 85°C Bảo quản: -40°C đến 85°C   Trọng lượng 0,025kg
  Đăng kí 10GBASE-LR/10GBASE-LW Ethernet
10G Fibre Channel
10GbE Data Center Switches and Routers
  Tuân thủ IEC/EN 61000-4-2,IEC-60825
FDA 21CFR 1040.10 và 1040.11
RoHS

FN-TRAN-SFP+LR | Transceiver  là gì?

FN-TRAN-SFP+LR là một loại transceiver SFP+ (Small Form-factor Pluggable Plus) tương thích với các thiết bị mạng Fortinet. Nó là một transceiver quang, được thiết kế để truyền tải tín hiệu quang trên khoảng cách xa, có thể truyền tải dữ liệu lên đến 10Gbps trên một kết nối quang.

FN-TRAN-SFP+LR thường được sử dụng để kết nối các thiết bị mạng Fortinet với nhau hoặc để kết nối các thiết bị Fortinet với các thiết bị của các nhà sản xuất khác trong một mạng lưới liên kết. Nó có tính tương thích đa nhà sản xuất, nghĩa là nó có thể hoạt động với các thiết bị của các nhà sản xuất khác nhau có cùng chuẩn kết nối SFP+.

FN-TRAN-SFP+LR được thiết kế để đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp và được kiểm tra chất lượng kỹ càng trước khi đưa vào sử dụng. Nó có thể được sử dụng để giải quyết các vấn đề kết nối mạng và đảm bảo tính ổn định và hiệu suất cao cho mạng của bạn.

Lời khuyên khi mua FN-TRAN-SFP+LR

Khi mua và lắp đặt FN-TRAN-SFP+LR cho firewall, bạn nên lưu ý những điểm sau đây:

Đảm bảo tính tương thích: Trước khi mua FN-TRAN-SFP+LR, hãy đảm bảo rằng nó tương thích với firewall của bạn. Nếu không chắc chắn, bạn nên tham khảo tài liệu kỹ thuật hoặc tìm kiếm sự hỗ trợ từ nhà sản xuất hoặc nhà cung cấp của bạn.

Chọn nhà cung cấp uy tín: Hãy chọn một nhà cung cấp uy tín để mua FN-TRAN-SFP+LR để đảm bảo rằng bạn nhận được sản phẩm chất lượng và hỗ trợ sau bán hàng tốt.

Đảm bảo chất lượng: Kiểm tra chất lượng của sản phẩm trước khi lắp đặt. Nếu có vấn đề gì, hãy liên hệ với nhà cung cấp để đổi trả sản phẩm.

Thực hiện lắp đặt đúng cách: Lắp đặt FN-TRAN-SFP+LR theo hướng dẫn của nhà sản xuất hoặc nhà cung cấp để đảm bảo tính ổn định và hiệu suất cao cho hệ thống mạng của bạn.

Kiểm tra hiệu suất: Sau khi lắp đặt, hãy kiểm tra hiệu suất của FN-TRAN-SFP+LR để đảm bảo rằng nó hoạt động tốt và đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp.
Sản phẩm cùng danh mục

3G-SDI to HDMI

Mã sản phẩm: 3G SDI Converter
$1

100G QSFP28 ZR4

Mã sản phẩm: 100G
$1