10052H

Giá sản phẩm:
278,000 đ ()
Mã sản phẩm:
10052H
Hãng sản xuất:
SFPEX
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Extreme 1000BASE-LX SFP MMF 220 550 meters SMF 10km LC connector Industrial Temp
Chi tiết sản phẩm

10052H Extreme 1000BASE-LX SFP MMF 220 550 meters SMF 10km LC connector Industrial Temp

Giá hãng EXTREME SKU BẢNG CHÀO GIÁ SẢN PHẨM TRANSCEIVER COMPATIBLE EXTREME Giá Price <=50 Giá Price > 50
$2,486.00 10302 Extreme 10 Gigabit Ethernet SFP+ module 1310nm SMF 10km link LC connector 556,600.00 455,400.00
$1,490.00 10301 Extreme 10 Gigabit Ethernet SFP+ module 850nm MMF 26-300m link LC connector 506,000.00 455,400.00
$1,241.00 10052H Extreme 1000BASE-LX SFP MMF 220 550 meters SMF 10km LC connector Industrial Temp 278,300.00 253,000.00
$617.00 10051H Extreme 1000BASE-SX SFP MMF 220 550 meters LC connector Industrial Temp. 290,950.00 253,000.00
Sản phẩm cùng danh mục

3G-SDI to HDMI

Mã sản phẩm: 3G SDI Converter
$1

100G QSFP28 ZR4

Mã sản phẩm: 100G
$1